…
Tin hoạt động
Sáng 10/11/2023, đồng chí Nguyễn Quốc Đoàn, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy dự Ngày hội đại đoàn kết toàn dân tộc tại thôn Sơn Hồng, xã Gia Cát, huyện Cao Lộc. Cùng dự có lãnh đạo Uỷ ban MTTQVN tỉnh, Tỉnh đoàn, lãnh đạo huyện Cao Lộc và…
Chương trình Hành trình đỏ (HTĐ) – Kết nối dòng máu Việt đã trải qua hơn một thập kỷ tổ chức liên tiếp tại các tỉnh, thành trong cả nước. Qua đó đã tạo sức lan tỏa sâu rộng, thu hút đông đảo các tầng lớp Nhân dân tham gia hiến máu vì sức…
HỘI ĐỒNG NHÂN DÂN XÃ GIA CÁT KHÓA XXI, NHIỆM KỲ 2021 -2026…