THAM GIA DIỄN ĐÀN TRẺ EM CẤP HUYỆN
TRẺ EM XÃ GIA CÁT THAM GIA DIỄN ĐÀN TRẺ EM CẤP HUYỆN
Ngày 07/12/2022. Ủy ban nhân dân huyện Cao Lộc tổ chức diễn đàn trẻ em năm 2022. tham dự diễn đàn xã Gia Cát có 05 em là học sinh trường THCS Gia Cát. đại diện cho hơn 550 học sinh trên địa bàn xã. Tại diễn đàn các em đã bày tỏ ý kiến cá nhân với Ban tổ chức và các ban ngành của huyện về Bảo vệ chăm sóc, ngăn ngừa xâm hại tình dục trẻ em, bạo lực học đường.
![1](/sites/default/files/inline-images/z3941469843635_01f82e66ecdb69cff322bb842d7bc8e3.jpg)
![2](/sites/default/files/inline-images/z3941469556070_8b551bda643a456d6260702fcbdb249e.jpg)
![3](/sites/default/files/inline-images/z3941469550058_4147909d26b462322f50bc9c85a3c5e6.jpg)