Hội nghị sơ kết hội nông dân về mô hình liên kết sản xuất trên địa bàn xã Gia Cát
HỘI NGHỊ SƠ KẾT HỘI NÔNG DÂN TỈNH VỀ MÔ HÌNH LIÊN KẾT SẢN XUẤT
Chiều ngày 12/12/2022. tại hội trường nhà văn hóa xã Gia Cát hội nông dân xã phối hợp cùng hội nông dân Tỉnh tổ chức hội nghị sơ kết về mô hình sản xuất liên kết trong nông nghiệp. Tại hội nghị đã có Chuyên viên hội nông dân tỉnh đến dự, về phía xã có Đồng chí bí thư đảng ủy đến dự hội nghị và trên 30 hội viên nông dân và đại điện 03 hợp tác xã sản xuất trên địa bàn.
dưới đây là một số hình ảnh minh họa
![1](/sites/default/files/inline-images/z3953820975307_298ce8df1d1626a45d379b90d8263746.jpg)
![2](/sites/default/files/inline-images/z3953821080657_37b0370d0bc1de91a8bd4f03b51d41dd.jpg)
![3](/sites/default/files/inline-images/z3953530112266_cda3f6d4ff93e87b638f205a2f1efb5c.jpg)
![4](/sites/default/files/inline-images/z3953530089183_813f09ac15e82a8f2a89e60b1ecc0554.jpg)