Hội nghị đóng góp ý kiến về sửa đổi Luật đất đai năm 2023.
HỘI NGHỊ GIAO ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ
VÀ LẤY Ý KIẾN VỀ LUẬT ĐẤT ĐAI SỬA ĐÔI NĂM 2023
Chiều ngày 02/03/2023. Tại hội trường ủy ban nhân dân xã Gia Cát. Ủy ban nhân dân xã tổ chức Hội Nghị lấy ý kiến về Luật đất đai sửa đổi năm 2023. Đồng chí Đặng Đức Sơn chủ tịch UBND xã chỉ đạo và triển khai nội dung lấy ý kiến. Dự hội nghị có các đồng chí bí thư chi bộ, trưởng thôn, trưởng ban công tác mặt trận, các chi hội trưởng các thôn bản, hiệu trưởng các trường học
Tại hội nghị đã có một số ý kiến của các đồng chí của các thôn góp ý vào nội dung dự thảo Luật đất đai sửa đổi, dưới đây là một số hình ảnh của hội nghị.
![1](/sites/default/files/inline-images/z4149887137593_e60286755d0c9e907799ba8b96b60286.jpg)
![2](/sites/default/files/inline-images/z4149887138933_9a0e9164475a44975e7743fd4b6ef347.jpg)
![3](/sites/default/files/inline-images/z4149887141733_38a82885689717f6955b56e5300ba801.jpg)
![4](/sites/default/files/inline-images/z4149887149691_da9258ffbdcacda72d4ec047c829dc33.jpg)